0966 378 144

Máy Chủ Zin. Tầng 2 Số 164 Mai Anh Tuấn, Đống Đa, Hà nội- 0966 378 144   
per page
Từ 1 Đến 12 của 150 sản phẩm
1 2 3 4 5

Ổ cứng HDD Dell 6TB 12G 7.2K 3.5 SAS ST6000NM0095 0RHVWG 256MB cache

3.900.000 ₫
bán buôn bán lẻ, linh kiện máy chủ các loại, ổ cứng HDD DELL 2T SATA 3.5in 7200rpm 64M Segate ST2000NM0011 chính hãng, mới 95%, bảo hành 3 tháng, giao hàng trên toàn quốc.

Card Lan HP NC523SFP 10G, 2 port 10Gbps SFP+ server adapter

1.200.000 ₫
Card Lan Intel X520-DA2, 2 port 10Gbps SFP+ server adapter

Ram máy chủ server Samsung 16GB 2RX4 PC4-2133P DDR4 ECC REG chính hãng

1.400.000 ₫
Bán buôn bán lẻ máy chủ, linh kiện máy chủ: Nguồn, CPU, Tản nhiệt, quạt, card lan, Ram Samsung 16GB 2RX4 PC3L-12800R DDR3 1600 ECC REG chính hãng

Module Intel FTLX8571D3BCV-IT 10G SR 850nm SFP+ Optical Transceiver Module

490.000 ₫
Module quang Huawei ZTE SFP+ 10G 1310nm 1.4KM BBU RRU chính hãng, mới 95%, bảo ahfnh 1 tháng , giao hàng trên toàn quốc

Ổ cứng HDD 2.5 inch Dell 600G sas 10k enterprise 6Gbps ST600MM0006 07YX58

990.000 ₫
bán buôn bán lẻ, linh kiện máy chủ các loại, ổ cứngỔ cứng HDD 2.5 inch Dell 900G sas 10k enterprise ST9900805SS 6Gbps, mới 95%, bảo hành 12 tháng, giao hàng trên toàn quốc.

Ổ cứng HDD 2.5 inch Dell 900G sas 10k enterprise ST9900805SS 6Gbps

1.500.000 ₫
bán buôn bán lẻ, linh kiện máy chủ các loại, ổ cứng HDD 2.5 inch Dell 900G sas 10k enterprise 4X1DR chính hãng, mới 95%, bảo hành 3 tháng, giao hàng trên toàn quốc.

Quạt máy chủ Fan server DL380e DL380P G8 Gen8 662520-001 654577-002

150.000 ₫
Quạt máy chủ Fan server DL380 G6 G7 sử dụng cho các loại máy chủ DL380 G6 G7 HP DL385G6 DL385G7 DL380 G6 DL380 G7 DL388 G7
Giảm giá
Xem nhanh Ổ cứng SSD Intel DC S3510 480GB NAND MLC 2,5 inch SATA 6Gb/s 16nm

Ổ cứng SSD Intel DC S3510 480GB NAND MLC 2,5 inch SATA 6Gb/s 16nm

1.900.000 ₫
Intel 520 Series 2.5 inch SSD 240G SATA 3 6Gbps
Giảm giá
Xem nhanh Bo mạch chủ Supermicro X9DRI-LN4F+ dual 2011 E5-2600 V1 V2

Bo mạch chủ Supermicro X9DRI-LN4F+ dual 2011 E5-2600 V1 V2

5.500.000 ₫
Bo mạch chủ foxconn OEM dual LGA 2011 E5-2600 V1 V2 hàng chính hãng, mới 95%, bảo hành 1 tháng,.
Giảm giá
Xem nhanh Bo mạch chủ foxconn OEM dual LGA 2011 E5-2600 V1 V2

Bo mạch chủ foxconn OEM dual LGA 2011 E5-2600 V1 V2

3.500.000 ₫
Bo mạch chủ Intel S5520HC dual cpu socket 1366 hàng chính hãng, mới 95%, bảo hành 1 tháng,.

Vỏ case máy tính Sama Tank 3

850.000 ₫
Vỏ case máy tính Deepcool D-Shield V2

Vỏ case máy tính Deepcool D-Shield V2

750.000 ₫
Vỏ case máy tính VITRA s457 mới 100 %, hàng chính hãng
per page
Từ 1 Đến 12 của 150 sản phẩm
1 2 3 4 5
Tìm theo

Tìm sản phẩm theo

Danh mục
  1. Bo mạch chủ (11)
  2. CPU (23)
  3. RAM ECC (8)
  4. HDD SSD SAS SATA (6)
  5. Tray HDD khay ssd (15)
  6. Nguồn máy chủ PSU (19)
  7. Card LAN (8)
  8. Card raid sata (12)
  9. Heatsink - FAN - VRM (23)
  10. Cable Cáp các loại (5)
  11. Linh phụ kiện khác (4)
  12. VGA (5)
  13. Vỏ case máy tính (4)
  14. Thanh trượt Rails kit (5)
Bảo hành
  1. 03 Tháng (0)
  2. 06 Tháng (0)
  3. 12 Tháng (0)
  4. 24 Tháng (0)
  5. 36 Tháng (0)
  6. 01 Tháng (21)
Thương hiệu
  1. Asus (1)
  2. Dell (16)
  3. HP (21)
  4. IBM (5)
  5. intel (19)
  6. OEM (68)
  7. Samsung (4)
So sánh

Không có sản phẩm để so sánh.

Giá
₫40000
₫13990001