0966 378 144

Máy Chủ Zin. Tầng 2 Số 164 Mai Anh Tuấn, Đống Đa, Hà nội- 0966 378 144   
per page
3 Sản phẩm

Module Intel FTLX8571D3BCV-IT 10G SR 850nm SFP+ Optical Transceiver Module

490.000 ₫
Module quang Huawei ZTE SFP+ 10G 1310nm 1.4KM BBU RRU chính hãng, mới 95%, bảo ahfnh 1 tháng , giao hàng trên toàn quốc

Module quang Huawei ZTE SFP+ 10G 1310nm 1.4KM BBU RRU chính hãng

350.000 ₫
Module quang Huawei ZTE SFP+ 10G 1310nm 1.4KM BBU RRU chính hãng, mới 95%, bảo ahfnh 1 tháng , giao hàng trên toàn quốc

Dây nhảy quang LC - LC 3m đôi kết nổi cổng quang

120.000 ₫
Bán buôn bán lẻ, phụ kiện, linh kiện máy tính, Dây nhảy quang LC - LC 3m đôi kết nổi cổng quang, . . . giao hàng trên toàn quốc.
per page
3 Sản phẩm
Tìm theo

Tìm sản phẩm theo

Thương hiệu
  1. OEM (3)
So sánh

Không có sản phẩm để so sánh.

Giá
₫120000
₫490001